Diễn đàn Teen VN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ TÊN MIỀN QUỐC TẾ MIỄN PHÍ .NET/.ORG./INFO

Go down

HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ TÊN MIỀN QUỐC TẾ MIỄN PHÍ .NET/.ORG./INFO Empty HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ TÊN MIỀN QUỐC TẾ MIỄN PHÍ .NET/.ORG./INFO

Bài gửi  Admin Sun Aug 19, 2012 1:43 pm

Mình lập topic này 1 phần cũng là lợi ích cá nhân nhưng ae vẫn dc lợi nhiều hơn mình vì thế mod đừng chỉnh sửa top hay close top nha
Bạn muốn sở hữu 1 tên miền quốc tế .com .net .info .org mà bạn chẳng có tiền mua thì bạn hay làm theo các bước để sở hữu một tên miền quốc tế cho riêng mình
Bạn hãy click vào link này http://www.FreePremiumDomain.com/?r=592909 vào làm Theo các bước như sau
Bước 1: Khi bạn vào trang này bạn thấy khung có chữ như sau :
Step 1: Choose Your FREE Gift!
trong khung đó có chứa 3 hình như sau :
hình 1./ One Free Domain , 9 Referrals nghĩa là bạn sẽ nhận được 1 tên miền quốc tế , nếu bạn giới thiệu cho 9 người vào đăng ký
hình 2./Two Free Domains,16 Referrals nghĩa là bạn sẽ nhận được 2 tên miền quốc tế , nếu bạn giới thiệu cho 16 người vàođăng ký
hinh 3./Two Free Domains,16 Referrals nghĩa là bạn sẽ nhận được 2 tên miền quốc tế , nếu bạn giới thiệu đc 16 người vào đăng ký
Bước 2:
bạn nhập địa chỉ e-mail củabạn và mật khẩu
VD:
Email Address: anhtrai9x@gmail.com
password : *******
bạn nhớ đánh dấu vào
I agree to the Terms of Service
bước 3 :
bạn vào điền đầy đủ thông tin mà trang này yêu cầu
lưu ý : hai khung
State/Province: ............
ZIP/Postal Code: ............
bạn điền cùng 1 thông tin
Để có được tên miền free này bạn nên chọn hình1./ One Free Domain , 9 Referrals thôi ! Vì 9 người bạn giới thiệu phải đăng kí hoàn tất thì bạn mới được tính điểm (người bạn giới thiệu đó cũng phải giới thiệu đủ 9 người như bạn ấy ) Ko có gì miễn phí mà dễ dàng phải ko bạn !
CHÚC BẠN MÃ ĐÁO THÀNH CÔNG
Admin
Admin

https://taigame.forumvi.com