Diễn đàn Teen VN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[SHARE]Cách tán gái và nhửng vấn đề liên quan by BòSữa! ^_^!

Go down

[SHARE]Cách tán gái và nhửng vấn đề liên quan by BòSữa! ^_^!  Empty [SHARE]Cách tán gái và nhửng vấn đề liên quan by BòSữa! ^_^!

Bài gửi  Admin Sun Aug 19, 2012 6:59 pm

mình sẻ viết 1bài dạy cách tán gái, dựa trên exp của mình, mời ae đón đọc . Xin mod đừng xóa tốp này nhé! Sản phẩm sẻ sớm ra mắt! Cực thực tế! Cực chất lượng! Mục tiêu là làm phá sản hội FA của sếp mát Mọithông tin mình sẻ up date ở page, ae hóng nhé
Topic này sẻ giải quyết tất cả mọi vấn đề liên quan đếntán gái, nếu bạn nào gặp phải thì để lại comment bên dưới nhé! Mình và ae gm sẻtư vấn nhiệt tình
Tập1: Tút lại vẻ đẹp trai của bản thân
Nhiều bạn ngĩ- ôi dào boy mà cần gì xí xọ này nọ, điệu đà như cgái-mình đồng í quan điểm này! Nhưng, boy chúng ta cần phảilàm đẹp ở mức ngoài hình sáng sủa, áo quần thơm tho, đầu tóc gọn gàng......sẻ chẳng có girl nào thíc đi bên cạnh 1anh chàng luộm thuộm cả, tin mình nhé-gấumình ns như vậy đấy
Vậy thì tút lại vẻ đẹp trai như thế nào?
==> đầu tóc phải hợp vs khuôn mặt! Yes, mình có khuôn mặt tròn dài nên mình để kiểu trẻ con 1mái 2mai ôm dài, girl nào củng khen đẹp
==> Áo quần củng k cần nhìu đâu nhé! 1chiếc quần jean xanh cổ điển và vài ba cái áo sơ mi và thun là okê .Mốt bây giờ là jean sơ mi ca rô nhé!
==> Ae gm đa số ở thế hệ 8x,9x nên mặt bị mụn và nhửng hậu quả của nó như:sẹo, nám, da mặt đen....làm ae kém tự tin. Mình thì mặt k có 1nốt mụn, da trắng sáng==> nhìn sang và cách khắc phục là: dùng những mỷ phẩm đặc tri mụn như Acness, Oxy......Riêng mình thì dùng: 1lọ kem ngệ biona giá 10k, 1lọ sửa rửa mặt hazeline chiết xuất dưa leo chống nhờn làm trắng da 25k......mổi tuần 2lần mình làm mặt nạ sữa chua nước cốt chanh thoa lên mặt! Rất hiệu quả
Bạn nên dùng sửa tắm dành cho nam nửa nhé!
=> Như vậy bạn đả đẹp trai trong mắt các girl rồi đấy
Tập2: Khi gái chủ động tán bạn
Vâng thỉnh thoảng gái sẻ để í đến bạn, và tán tình bản vì nhửng lí do ba xàm ba láp như: bạn đẹp trai, bạnmanly, bạn học giỏi! Đây là 1số ít trường ngoại lệ khi gái cầm cưa . Việc của bạn rất đơn giản, hảy để cho gái tiếp cận, tỏ ra lạnh lùng bí ẩn 1chút.....thường thì gái sẻ chủ động nt cho bạn và bạn cứ rep lại bt và bạn củng đừng chủ động nttrước cho gái....lâu2 bạn mới nt, bảo đảm gái sẻ nhảy cẩng lên, miệng hét lớn- A ấy để í đến mình và sau 1time quen nhau thì bạn chốt 1câu: tối nay mình đi chơi nhé! Và bạn sẻ tỏ tình luôn! Bảo đảm k đổ mình k ăn .Và đây là 1số dấu hiệu biểu hiện gái thícbạn:
Các dấu hiệu nhận biết khi gái là người chủ động "săn" dzai
Mỉm cười một cách thư thả với dzai.
Liếc dzai trong khoảnh khắc rất ngắn.
Nhìn thẳng dzai và mái tóc vuốt nhẹ.
Gật nhẹ đầu.
Cắn nhẹ môi dưới trong lúc liếc nhau.
Trang điểm và vẫn nhìn dzai.
Nhờ vả dzai cái j đó.
Làm j đó để thu hút chú ý của dzai.
Dùng ngôn ngữ đầu tiên của cơ thể để trò truyện với gái.
Ngôn ngữ im lặng nhưng mang tính chất quan trọng và chuyển thể sẽ làm cho tình yêu 2 người phát triển hoặc không.
Quan sát tại nhiều nơi và nhiều địa điểm như: quán cafe, hội hè, quán bar, ăn uống. người ta pháthiện ra ngôn ngữ hình thể theo trình tự và 5 bước.
Cả 2 đồng điệu về ngôn ngữ này và sẽ quấn quýt bên nhau và có thể kết hôn. Nếu 1 trong 2 phá vỡthì thậm chí họ có thể chia tay.
Nhiều người đã học cách khiêu vũ để truyền thể ngôn ngữ hình thể, hy vọng truyền tải tới gái. Họhoạc các bước để nhạy cha chacha, rumba, valse, flamenco, la tinh...
Những bước nhảy thuần thục vớinhau sẽ làm gái dần dần say mê bạn, làm cho huyết mạch của gái tiết ra chất kích thích sự hưngphấn của gái. Nếu bạn thuần thụcthì gái sẽ rất thích và sẽ bước ra khỏi khu rừng toàn người độc thân.
Tập 3 trở đi mình sẻ đi vào nhửng vấn đề chính và phương pháp tán gái

Tập3 đả up date ở page3, tập4 page4, tập5 ở page7
Admin
Admin

https://taigame.forumvi.com

- Similar topics