Diễn đàn Teen VN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tự truyện: Những ký ức hồi nhỏ của mình ! 1 cô nhóc 16t !

Go down

Tự truyện: Những ký ức hồi nhỏ của mình ! 1 cô nhóc 16t ! Empty Tự truyện: Những ký ức hồi nhỏ của mình ! 1 cô nhóc 16t !

Bài gửi  Admin Thu Jul 26, 2012 8:05 pm

Trên đây là 1 câu chuyện có thật 100%.Toàn bộ câu chuyện ko có 1% nào là hư cấu.Mình xin mạn phép kể lại những trải nghiệm non nớt (tính tới thời điểm mình viết truyện ) của 1 cô bé 16t với những va chạm xác thịt đầu đời.

Mình là một girl thế hệ 9x, hiện đang học lớp 11 một trg trung học trong thành phố, sống phóng khoáng và không giả tạo, mình thích SEX và mình k hề ngại khi thú nhận điều này.
Mình biết đến từ SEX từ khi còn khá nhỏ. Chính xác là khi học cấp 1, mình đã có những sự tò mò, cảm giác thích thích khi có ng nào đó vô tình chạm vào chỗ kín.
Năm lớp 2 là mốc đánh dấu sự tò mò về tình dục của mình.
Mình có một người anh họ ở quê, anh Lâm hơn mình 3 tuổi,học lớp 5. Người gầy gầy, khẳng khiu, làn da đen nghẻm. Mỗi lần về quê anh hay dắt mình đi thả diều, bắt cua, nên anh em thân nhau lắm.
Hè năm lớp 2, mình về quê chơi, khi dì-mẹ anh- dắt mẹ đi thăm họ hàng ở gần đó,do trời nắng quá nên mẹ bảo ở nhà chơi với anh và dặn anh ở nhà trông mình, đừng đi đâu xa, chiều mẹ và dì sẽ về. anh họ gật gật. Mẹ và dì đi khỏi, 2 anh em nằm trong nhà xem tivi,xem chán mình lại đòi đi ngủ.Do dưới nhà muỗi nhiều quá nên mình đòi anh họ dắt lên phòng ngủ .Thú thật lúc đó mình chỉ mún lên ngủ vì xem tivi chán quá (lớp 2 mà đã biết gì đâu).Anh dắt mình lên căn phòng nhỏ của anh trên gác ,2 anh em chưa ngủ ngay mà con giỡn hớt 1 lúc mới chịu nằm xuống.2 đứa ngã oạch ra trên giường vừa cười vừa thở.1 lúc sau anh vòng tay sang ôm mình.Vì anh em thân nhau lắm nên mình cười khì khì rồi quay qua ôm lại.Anh vuốt má ,xoa xoa cái mũi rồi dùng tay cù lét vào 2 bên sườn.2 đứa lại giỡn tiếp.Bất chợt, tay anh lần mò vào váy mình, xoa xoa hai bên đùi rồi lên cao dần giữa hai háng. Tay anh chạm vào chỗ kín, hơi bất ngờ, mình giật mình nhích ra xa một tí, nhưng thấy thích thú với cảm giác lạ, mình lại nhích gần tới. anh họ xoa nhẹ nhẹ, đều đều dưới đáy quần sịp. Một cảm giác kì lạ lan tỏa khắp người.
_ Thích không? – anh vừa xoa vừa hỏi.
_ Thích. -mình hơi ngượng
Anh Lâm cười rồi lấy tay đè mạnh hơn, cảm giác kia lại càng rõ rệt hơn, mình lúc đó không biết đó là sướng, cái sướng của một đứa con gái lần đầu tiên biết đến sự đụng chạm xác thịt. anh cứ xoa đều như vậy, lúc nhanh lúc chậm, lúc mạnh lúc nhẹ trên con chim non của mình làm mình thích thú lắm. Rồi anh cởi quần ra.Lần đầu thấy 1 con cu của 1 thằng con trai gần như thế ,mình vừa thấy thích nhưng cũng vừa thấy sợ.Có lẽ sợ nhiều hơn nên mình quay đi ko nhìn ,những vẫn muốn sờ thử.Cu của 1 thằng con trai lớp 5 ,nhỏ ,đen ,miếng da trên đầu hơi tuột xuống để lộ ra cái đầu bóng bóng nom rất buồn cười.
_ Mún chơi với cái này của anh không?! –Anh Lâm lắc lắc cu.
Mình gật. tay anh xoa chim mình, còn mình thì nằm chặt lấy cu anh.
_ Đừng cầm vậy, em sục cho anh đi.
_ Sục là gì?! – mình nhìn anh họ, ngây ngô hỏi.
_ Thì là em vuốt vuốt nó, xoa xoa chỗ này này...
Anh vừa nói, vừa lấy tay còn lại vuốt lên vuốt suốt dọc con cu, rồi mân mê hai hòn dái. Mình ngoan ngoãn làm theo. Anh rên nhẹ:
_ đúng rồi, đúng rồi... làm vậy nha... mạnh lên tí....aaaaaaaaagr....
Mình sục mạnh theo lời anh nói, tay anh day mạnh hơn trên con chim bé nhỏ của mình. Rồi như có một luồn điện chạy qua người, cả thân hình mình co giật nhẹ... cảm giác khoan khoái, dễ chịu, đầu óc như mê muội đi,và mình cảm giác chim mình ướt sũng nước mà sau này mới biết đó là dâm thuỷ..(lúc đó mình vẫn chưa biết rên vì còn sợ lắm vả lại ai mình ko biết chứ lớp 2 mình đã bik ra nước rồi...phải hok ta ) Anh Lâm nhìn mình cười:
_ sướng không hảh?!
Mình chả biết sướng là gì, nhưng chắc cảm giác mà mình vừa có là sướng, mình gật gật. Anh bảo mình sục mạnh và nhanh nữa, mình cố hết sức, sục thật nhanh, thật mạnh. Bỗng dưng, anh nắm chặt tay mình, miệng rên lên:
_ aaaaaaaarg....
Cả người anh giật giật, mắt lim dim tỏ ra thích thú rồi 2 đứa lịm đi ngủ ngon lành.Lúc đó mình chả biết gọi tên trò chơi đó là gì, chỉ biết anh họ bảo đó là trò bí mật, muốn chơi vui thì không được kể cho ai nghe hết. Mình gật đầu ngoan ngoãn nghe theo.
Những ngày sau ,mình và anh Lâm vẫn tiếp tục chơi trò đó.Cứ ăn trưa xong cả nhà bảo 2 đứa lên ngủ là 2 đứa nhanh nhảu chạy ngay lên phòng để típ tục trò chơi con nít đó.Lúc đó mình chỉ cho anh xoa bên ngoài lớp quần sịp chứ chưa cho chạm trực tiếp vào chim . Vài ngày sau ,mình theo ba mẹ về thành phố.
Còn tiếp........mình vẫn đang viết theo trí nhớ của mình ! mong mọi ng` ủng hộ .Ai ko thix xin đừng cmm khiếm nhã nha !!
Em ko edit đc >"< đành post tiếp kỉu này !
Phần 2....sau khi hết 2 tuần ở quê .

Sau hai tuần trải qua một kì nghỉ hè thú vị với trò chơi bí mật, mình phải trở về thành phố. Chia tay anh họ, mình cảm thấy buồn lắm, trong lòng cứ ước ao đc ở lại thêm và thầm mong rắng hè năm sau mau tới để có thể được cùng anh họ chơi trò chơi đó.
Con nít thì mau quên, thế nhưng cái ấn tượng về trò chơi bí mật dường như quá sâu đậm nên mình cứ nhớ mãi. Có lúc cảm thấy bức rứt khó chịu trong người, mà sau này mới biết đó là nứng, mình tự lấy tay day day lên quần sịp, hệt như anh họ đã làm, dù cảm giác k thích bằng, nhưng cũng làm mình cảm thấy khá hơn.
Mình có một nhỏ bạn học chung mẫu giáo, tên Thùy, nhưg nhà gần nhau nên đến khi lên cấp một mình vẫn thân với nhỏ. Nhỏ người ốm, da ngâm đen, mẹ mình thường trêu là nhỏ suy dinh dưỡng, so với mình thì nhỏ ốm hơn nhiều lắm, dù mình lúc đó cũng chỉ roi roi người. Mình thường sang nhà nhỏ Thùy chơi, vì nó mồ côi cha, một mình mẹ nó nuôi hai chị em, nên làm việc suốt ngày không có ở nhà. Chị nó thì học hai buổi, trưa về nhà nấu cơm rồi lại đi, còn nó và mình chỉ học một buồi thôi, nên mình thường xin phép mẹ sang chơi với nó cho đỡ buồn.
Một buổi chiều, mình sang nhà nó chơi. Nó vừa thấy mình ở cửa đã lôi ngay vào nhà rồi đẩy mình lên lầu. Nó nói nhỏ:
_ lại đây nè, mày phải im lặng nghe hông. Cúi đầu xuống tí.
Nó lôi mình tới gần cửa sổ, nhìn hé qua khe hở giữa hai cánh cửa gỗ, mình thấy một ông khoảng ba mươi, ngồi lên bà chị điên cạnh nhà nhỏ Thùy. ( Bà chị đó k hẳn là điên, nhưng hơn hai chục tuổi mà cứ ngu ngu ngơ ngơ, lúc nào cũng cười hề hề như con nít. Bả sống với chị ở giá,bốn chục tuổi mà không có chồng, nhưng chị bả bận rộn lắm, chẳng lúc nào ở nhà, nên bà điên này hay lang thang trong xóm.)Ông đó cứ nhổm lên nhỏm xuống trên người bà chị điên, mắt thì lim dim, miệng nói những từ không nghe rõ. Mình nhớ lại gương mặt anh họ lúc chơi trò bí mật cũng hệt như vậy. Tự dưng mình lại cảm thấy cảm giác lạ lẫm kia. Nhỏ Thùy khều mình.
_ Ổng làm gì bà đó vậy mày?
Mình cũng không biết đó là gì, nên nói bừa.
_ Hai người đó chơi trò bí mật đó.
_ trò bí mật là gì?!
_ là trò chơi vui lắm, nhưng không đc nói ai cả, nói ra sẽ mất vui ngay. Mày muốn thử không?
_ tao muốn. Nhưng phải làm sao?
_ Dễ ẹc, mày tụt quần ra đi, nằm xuống giường tao chỉ cho.
Nó bạn nghe theo, lẹ làng tụt quần xuống.Công nhận (theo trí nhớ của mình) da nó đen thì chim nó cũng đen nốt, mà còn ốm nhom nhìn tương phản lại với con chim mũm mĩm, múp míp trắng trẻo của mình. Mình lấy tay xoa xoa cho nó hệt như anh họ đã làm và hỏi câu hệt như anh đã hỏi:
_ mày thích không?
_ ừh thích.
Mình cũng tụt quần ra, bảo nó xoa xoa cho mình.
_ Sao tao thấy ông đó đè lên ng bả mà mày. – nhỏ bạn hỏi.
_ Tao không biết nữa. Để tao đè lên mày thử xem sao
Mình cũng bắt chước, nằm lên con bạn, rồi đẩy đẩy trên người nó. Chim mình chạm lên con chim nó, cả hai đều nhỏ xíu. Quả thật là thích hơn thật.Cứ mỗi lần nhổm người lên là người mình có cảm giác như 1 dòng điện chạy qua ,sướng lắm.Sau này mình mới biết đó là do khi nứng lên cái hột le cương lên và trồi ra ngoài 1 tí nên đã cạ cạ vào cái mu của nhỏ bạn .Cũng như những lần chơi với anh họ, chỉ một lúc là cảm giác sướng khoái kia lại tới.Người mình giật giật rồi lả ra ,ngả phịch xuống người nhỏ bạn.Mình nhìn con bạn cười hì hì.
_Đến phiên tao nha - nhỏ bạn thích thú
Nó leo lên người mình rồi cũng cạ lên cạ xuống trên cái mu múp míp trắng nõn ko 1 sợi lông tơ của mình.2 con bé 7-8 tuổi típ tục học đòi chuyện người lớn.Thú thật lúc mình cạ nó thì sướng lắm nhưng đến lúc nó cạ mình thì lại ko (vì ko chạm trúng hột le).Sau 1 lúc người nó cũng co giật 2 mắt lim dim ,nó thở mạnh 1 cái rồi gục lên người mình.Chim nó ướt ướt ,chim mình cũng thế ,ướt nhẹp.Mình hỏi nó :
_Thích hông mạy ??
_Thích......Đã ! - nó vừa nói vừa thở
Rồi cũng như anh họ ,mình dặn nó là ko đc nói ai nghe.Nó ừ 1 cách khoái chí rồi 2 đứa mặc quần vào típ tục chơi đồ hàng đến tối thì mình về nhà ăn cơm.Sau đó ,cứ đều đều 1 tuần là mình lại chạy sang nhà nhỏ Thuỳ 2-3 lần và 2 đứa lại cùng nhau chơi trò bí mật
Một buổi trưa nọ, mẹ phải đi công chuyện, bắt mình ở nhà coi nhà. Chán vì không được sang nhà nhỏ Thùy chơi trò chơi bí mật với nó, cũng chẳng biết làm gì nên mình ngồi thừ ngoài cửa. Lát sau, nhỏ Hoài hàng xóm đi ra, nhìn thấy mình nó hỏi:
_ Êh T, sao ngồi đây vậy?!
_ Mẹ đi rồi, tớ k biết làm gì. ( nhà Hoài là người Bắc nên thường xưng “cậu”, “tớ” với mình nghe mắc cười )
_ Tớ sang chơi với cậu nhé.
Đang chán, nên mình gật đầu. Vì nhỏ Hoài này cũng nhiều trò lắm, lúc nào nó cũng bày trò này trò kia cho tụi nhóc trong xóm, chơi với nó chắc chắn vui rồi.
Hoài vào nhà lấy búp bê rồi sang chơi. Hai đứa thay áo cho búp bê chán chê lại lôi đồ hàng ra chơi, nhưng chỉ một lúc sau là chán. Hoài mới hỏi tôi:
_ êh này, cậu biết cái trò con trai con gái không?!
_ là trò gì thế?!
_ là cái trò mà cái ấy của con trai chạm vào chim mình đấy?!
Lúc ấy mình mới nhớ lại cảnh mà ông kia đã làm với bà chị điên cạnh nhà con Thùy, tôi gật. Hoài nói tiếp:
_ Con gái cũng chơi với nhau được đó.
_ Ý Hoài là trò bí mật hãh?!
_ ừh. T. biết hãh?!
_ biết.
_ thế mình chơi đi.
Tôi nhìn con bạn, hơi khựng lại vì không nghĩ một đứa ngoan hiền như con Hoài lại biết trò chơi bí mật. Nhưng vì đang cảm thấy bức rức, cảm giác muốn được chơi cái trò ấy lại đến, mình liền đồng ý. Nhỏ hoài đứng lên tuột quần sịp xuống, cởi váy ra. Da nhỏ này trắng muốt, chim cũng múp mích nhưg có vẻ to hơn mình. Mình cũng cởi quần ra. Nhỏ nằm đè lên mình, cũng nhún, cũng đẩy đẩy, có vẻ thành thục lắm. Nó còn rên nữa cơ. Mình nghĩ, chắc nhỏ này chơi trò bí mật nhiều rồi, nên mới rành như vậy. Con nhỏ chơi lâu ơi là lâu, mình nằm dưới k có cảm giác thích là mấy ( vì có được cái gì cạ vô chim đâu) nên mình hơi cằn nhằn:
_ Lâu quá àh, tới lượt tớ nữa.
_ aaaarg... đợ..ợi... tí ... điiiiiii
Mình cũng sợ làm nó giận sẽ không chơi với mình nữa nên mình nằm im. Lát sau nhỏ đẩy nhanh hơn , và rồi rên lớn một cái, sau đó nẳm phục xuống người mình. Mặt nhỏ có vẻ thích thú lắm. Mình ngổm dậy ngay:
_ tới tớ nèh.
Nhỏ Hoài nằm ngửa lên, mình úp chim mình lên chim nó. Chim nó bây giờ ướt ướt, làm mình thích hơn. Mình day day chim mình lên nó, cảm giác tê tê nhưng thích lắm. Mình day nhanh và mạnh, vì sợ mẹ về bất chợt, nên chỉ lúc sau là mình cũng tới tột đỉnh. Mình nằm lăn ra đất cạnh con bạn. Hoài nhìn mình cười:
_ Mai mình lại chơi tiếp nha.
Rồi hai đứa mặc quần vào, móc nghéo sẽ không nói chuyện này cho ai.
Cũng có lần, cả 3 đứa mình : mình, Thùy và Hoài cũng tham gia trò chơi. Lần đó, nhỏ thùy đang chơi ở nhà mình, thì nhỏ Hoài qua tìm mình. Mình rủ nó vào, cả 3 đứa chơi trò gia đình. Mình phân cho nhỏ Hoài là chồng, còn mình với con Thùy là vợ. Mình chạy xuống bếp xin mẹ cái chăn, giăng lên bốn góc làm nhà. 3 đứa đang chơi đồ hàng vui vẻ thì nhỏ Hoài rủ chơi trò chơi bí mật. Mình nhìn Thùy ý dò hỏi. Thùy gật. Nhưng vì có mẹ ở nhà, không dám cởi đồ ra nên tụi mình mặc đồ nằm đè lên nhau, mình và con Thùy nằm ở dưới, còn Hoài thì nằm trên. Hoài nằm trên con Thùy trc, vẫn như những lần trc, nó chổng hai tay đẩy đẩy phần hông dưới, torng khi con chim nó úp chặt lên con chim của con thùy. Lần này con Hoài không dám rên nữa, nó chỉ im lặng mà làm. Tự nhiên có tiếng nói:
_ Mấy đứa làm gì vậy hã?! – mẹ mình đứng trước “căn nhà” bằng chăn, có vẻ tức giận, mẹ lôi mình ra, la cả ba đứa một trận, bắt hứa không được làm vậy nữa rồi dẹp luôn cái chăn. Con Hoài, Con Thùy sợ xanh mặt, nó níu níu tay mình. Chắc tụi nó sợ mẹ mình méc mẹ tụi nó. Con Hoài chạy một mạch về nhà, mấy bữa sau không dám qua nữa. Còn Thùy với mình ngồi một góc, chẳng dám làm gì. Tới chiều mẹ nó qua đón, nó run cầm cập, nhưng may cho nó, mẹ không nói gì cả.Nhưng con nít mà ,làm sao ngăn được trí tò mò cho nên chỉ hôm sau là mình lại chạy qua nhà con Thuỳ và típ tục trò chơi bí mật.Khi thì với con Thuỳ ,khi thì với con Hoài,dần dần mình càng lúc càng thích thú cảm giác đó hơn và lại mong đến dịp về quê.Chắc chắn ,thế nào anh Lâm cũng lại rủ mình chơi trò bí mật !!
Phần 3 : E tsự chân thành cảm ơn những ng` đã ủng hộ em ! vì viết theo trí nhớ nên có những đoạn phải hư cấu ra ! mong mọi ng thông cảm và bỏ wa

Bẵng một thời gian thì tết đến, mẹ cho mình về quê ăn tết. Mình háo hức ra mặt, cứ ríu ra ríu rít chuẩn bị đồ đạc. Mẹ cười trêu mình:
_ Sao nôn thế con?
Mẹ đâu biết trong đầu đứa trẻ non nớt như mình lại có hình ảnh anh họ đang xoa chim cho mình, còn mình thì đang sục cu cho anh.
Sáng hôm sau, mình và mẹ lên đường về quê. Mình ngồi trên xe mà lòng cứ nôn nao, mong mau mau tới quê để được cùng anh Lâm chơi trò bí mật, ngập chìm trong những suy nghĩ đó, mình ngủ quên lúc nào không biết. tới lúc tỉnh dậy thì đã đến quê. Mình chào một lượt họ hàng rồi chạy đi tìm anh Lâm ngay. Tìm khắp một lượt từ sân nhà trước đến nhà sau, từ phòng ngủ đến phòng khácch cũng không có, mình tiu ngỉu hỏi dì:
_ Anh Lâm đâu rồi dì Hoa?
_ àh, nó qua nhà chú từ sớm. Mai nó mới về con.
Thế là phải đợi đến tận mai, sao mà lâu vậy. Mình chán chường ngồi trong phòng xem tivi suốt ngày, nhưng tâm trí thì không tập trung vào những bộ phim hoạt hình đang chiếu, nó chỉ toàn là hình ảnh của anh họ với đôi mắt lim dim, những tiếng rên nhẹ và những cảm giác sướng khoái nơi con chim be bé của mình. Tối đó, mình ngủ chẳng yên, toàn thân ngứa ngáy, bức rức khó chịu .Mình lấy tay xoa xoa chim như anh họ vẫn làm, vẫn có cảm giác thích thích, nhưng không bằng lúc anh họ xoa cho. Mình cứ trằn trọc như vậy mãi, cho đến khi chìm vào giấc ngủ mình lại mơ thấy anh họ đang nhấp nhổm trên người mình, hệt như cảnh thấy ở nhà nhỏ Thùy, ....
_ Dậy, dậy đi con. – tiếng mẹ gọi cắt ngang giấc mơ.
Chợt nhớ hôm nay anh Lâm về, mình bật dậy, chạy xuống nhà ngay, Lâm đang ngồi ăn sáng, thấy mình, anh cười tươi.
_ Êh, chào nhóc
_ Anh Lâm về rồi. – Mình chạy đến ôm chầm lấy anh.
_ Nó mong con từ qua tới giờ. – mẹ nói.
Anh họ cười hì hì vỗ vồ đầu mình mấy cái, rồi bắt mình đi đánh răng rửa mặt, ăn sáng. Ăn xong, mẹ và dì dặn hai đứa ở nhà trông nhà, còn hai người đi chợ. Anh họ đợi hai người đi khuất liền khép cửa, kéo mình nằm xuống nhà. Vừa xoa xoa dưới đũn quần vừa nói:
_ sao? Bé nhớ anh hã?!
_ nhớ chứ. – mình trả lời hồn nhiên. – mình chơi trò đó nữa nha anh.
_ Ừh. Bé thích nó rồi hã?!
_ dạ thích. – mình gật ngay tắp lự.
Anh họ xoa đều xoa đều, làm cho mình cảm thấy mê mẩn, cái cảm giác này lâu rồi mới có, dù có chơi trò này bao nhiêu lần với tụi con Thùy, con Hoài thì vẫn không bằng anh Lâm. Anh Lâm tuột quần, đưa con cu đã ngóc dậy từ lúc nào của anh , năm nay nó đã lớn hơn nhiều so với năm ngoái, cho mình cầm. Mình nhớ “bài” nên cầm lấy rồi ve vuốt nó cẩn thận. Mình nhìn chăm chú vào mấy đường gân nổi trên nó, trông chúng thật là đáng sợ mà cũng làm cho mình thích nữa. Thiệt lạ ghê!
Anh Lâm lim dim mắt, miệng liên tục nói:
_ nhanh lên em, nhanh lên..
Mính cố gắng hết sức dùng bàn tay nhỏ xíu để sục nhanh hơn nữa, anh rên lên, bây giờ thì mình đã biết mỗi lần thích thì người ta sẽ rên lên như thế. Trò chơi đang vui thì bỗng cạch, có người hé cửa. Anh sợ sệt lùi xa một chút, mình cũng nhổm người dậy. Tí ú, nhỏ hàng xóm nhỏ hơn anh Lâm một tuổi (hơn mình 2t ) dáng người mập mạp, béo ú –như cái tên của nó, ló đâu vô, nó thấy hết cả. Nhỏ bước vào rồi đóng cửa lại sau lưng. Con mắt tinh xảo giữa khuôn mặt béo múp của nó nhìn mình và anh:
_ êh tụi bây làm gì đó?
_ làm gì... là làm gì. – anh họ cáu bẳn, vừa với tay lấy quần mặc vô.
_ tao méc má mày mày làm chuyện bậy bạ. Êh không đượcmặc vô, k thì tao chạy ra la lên liền.
_ mày muốn gì? – anh họ nhăn nhó
_ Tao hả?! Tao muốn chơi chung. Chịu không?!
Anh họ có vẻ không vui, nhưng chắc vì sợ mẹ và dì biết nên anh gật đầu. Con Tí ú tuột quần xuống nhanh lẹ, nó khoe con chim múp mích của nó ra, chim nó bự hơn con chim mình nhiều (tại nó mập hơn mà). Nó lẹ làng nằm xuống, tự lấy tay anh Lâm đặt vô chim rồi nói:
_ làm cho tao.
Anh miễn cưỡng xoa xoa cho nó, vẫn không quên mình nằm đó, anh nhích lại gần dùng tay kia xoa cho mình. Con Tí bao gan đẩy tay mình ra, nắm lấy con cu của anh giờ đã xìu xuống, teo lại cón bé tí, mà sục lấy sục để. Lát sau con cu anh mới cứng lại được. Nó có vẻ thích thú. Anh Lâm xoa cho mình rất nhanh và mạnh, lại đúng chỗ làm mình sướng nên dù có con mập địt kia nhưng mình vẫn đạt tới cực điểm. Mình ưỡn người lên, rên nhẹ một tiếng “aaaaaa”... rồi mình ngồi dậy nhìn anh và nhỏ Tí ú chơi trò chơi. Nó bắt anh leo lên người, rồi nó lấy cu cạ cạ vào chim nó, nó cười khanh khách. Anh nhổm nhổm người, cạ sát cu vào con chim đầy thịt của nó, miệng lại rên. Mình cảm thấy không vui khi nhìn anh chơi trò này với người khác, đó giờ anh họ chỉ toàn chơi với mình thôi. Nhưng hai người họ chơi rất vui, anh Lâm còn rên nhiều hơn lúc chơi với mình, vậy là anh thích chơi với nhỏ kia hơn rồi(lúc này mình vẫn chỉ cho anh họ xoa bên ngoài quần còn con kia thì cởi quần luôn nên chắc ảnh thix hơn). Mình ngồi quạu mặt xuống. Anh vẫn cứ đẫy đẩy trên bụng nó, con cu ngày càng cạ sát vào trong, mình thấy nước của nó ra nhiều thiệt nhiều, ướt cả con cu nhỏ xíu của anh. Anh họ đẩy thật nhanh thật mạnh rồi cả người anh co giật, rồi anh gục xuống người con mập kia. Lát sau anh ngồi dậy, con mập cũng nhổm dậy theo, nó lấy quần rồi đi te te một mạch ra cửa. Anh nhìn mình, lúc này ngồi buồn thiu một góc. Anh tới gần, xoa nhẹ đầu mình:
_ bé buồn hã?! Anh k ưa nó đâu, tại không chơi với nó, nó méc má anh thì chết hai đứa.
_ nhưng anh thích chơi với nó mà... anh rên nhiều hơn chơi với em.
Anh đỏ mặt
_ không có đâu, bé vẫn là nhất, con mập đó, đâu ai thèm...
Mình tin lời anh nên vui vẻ lại ngay.
Hôm sau, mình cùng anh với lũ con nít cùng xóm ra mương tắm. Anh dắt mình ra một chỗ nông và khuất, định chơi trò bí mật thì nhỏ mập lại xuất hiện. Nó lại đòi chơi, thế là anh phải chiều theo nó.
Anh Lâm xoa đc 1 chút ,mình chủ động cầm tay anh để vào quần sịp của mình (con nít đi tắm mương nên cởi trần với mặc xịp thôi) .Anh thò tay vào quần trong mân mê con chim mình kỹ lưỡng. Cảm giác sướng khoái lại tặng gấp mấy lần. Mình cứ ưỡn người ra thích thú. Con mập thấy anh lơ là nó thì nó tự động tuột quần anh xuống, cạ chim nó vào cu anh. Người nó ép sát vào anh, làm anh có vẻ khó chịu. Có tiếng mấy đứa kia kêu, anh họ bỏ tay ra khỏi quần mình mình, anh kéo quần lên rồi ra nhập chung bọn với tụi trẻ khác torng xóm. Mình cũng đi theo. Con nhỏ mập tỏ vẻ không vui lắm, nhưng nó cũng chẳng nói gì.
Trưa hôm đó, khi nằm ngủ trưa với mình, mình đang lim dim thì anh Lâm thò tay vào quần, mò mò chim mình. Thấy nhột, mình mở mắt ra nhìn anh. Anh cười lém. Rồi nhanh chóng tuột quần cả hai đứa ra (trc đây ổng hok dám nhưng hồi nãy mình cho rồi nên h tự tin lắm). Mình nói anh cạ cu vào như lúc anh làm với Ti ú.
Anh đưa cu tới sát chim mình, nó vẫn còn khít lại, rồi cạ cạ nó lên hai mép. Cảm giác thích thú hơn mấy chục lần. Anh họ bắt đầu dạy cho mình, thì ra cái trò này có tên khác là đụ nhau. Lần đầu tiên có một người con trai cọ xát với mình như thế, cảm giác vừa lạ lẫm vừa thích thú.anh vừa đẩy trên người mình, vừa "dạy" cho mình, cái chim gọi là "***", con cu gọi là "cặc",(chổ này bậy quá ! nhưng lại có thật nên mọi ng bỏ wa nha ) mình cảm thấy bức rức, đó là cảm giác nứng... còn cái nước làm ướt ướt con chim mình là dâm thủy. Anh còn nói, con trai khi sướng quá mà ra nước gọi là "bắn tinh". Mình hỏi anh có bắn tinh không? Anh cười cười, chắc chưa tới tuổi nên chưa có.
Anh Lâm cứ cạ con cu vào chim, cái đầu của nó "sờ soạng" 2 cái mép của mình làm mình sướng quá đi mất! Lát sau thì mình cảm thấy "lên đỉnh" - như lời anh đã dạy. Toàn thân mình co giật, một cảm giác sướng khoái lan tỏa khắp người. Anh nhìn mình hỏi:
_ có sướng không em?
_ dạ có.
Anh cười,đỡ mình ngồi dậy rồi ngồi nhích tới gần, cầm tay mình nắm lấy cu anh. Mình để yên tay cho anh điều khiển sục lúc nhanh lúc chậm, một lát sau, anh như mọi lần anh nắm chặt lấy tay mình sục nhanh, mình hiểu ý liền sục hết cỡ, rồi anh "aaarg" lên 1 tiếng dài, sau đó nằm phịch xuống sàn (hình như nhỏ tuy chưa có tinh nhưng cũng bik "ra" thì fai....e hok nhớ rõ ). Gương mặt có vẻ thỏa mãn lắm.
Mấy hôm sau mình lại phải trở về thành phố rồi lại tiếp tục chơi trò đó với tụi con gái. Trải qua những chuỗi ngày khá "vui vẻ", hè lại đến, mình lại hăm hở cho chuyến về quê tiếp theo.
Lần này vừa về quê, anh em mình dính với nhau như sam. Hôm đó anh rủ mình và con béo hàng xóm, lại có nó xuất hiện , đi thả diều. Cả ba chơi chán thì chui vào vườn tiêu gần đó chơi. Giữa vườn có cái chòi, con béo đòi vào đó chơi trò "vợ chồng". Anh mình liền gật đầu đồng ý, vì trong chòi thì mát, mà lại khuất với bên ngoài, chơi ở đó không sợ bị phát hiện. Vừa đến gần cái chòi, tụi mình đã nghe tiếng thì thầm, lẫn với tiếng rên. Anh Lầm liền kéo tay 2 đứa vào một góc của cái chòi. cả 3 đứa tò mò nhìn qua khe vách đc lợp bằng lá. Một người đàn ông, hình như là chú bảy coi vườn, và bà nào đó như chị Nga cách nhà dì mình 3,4 căn gì đó, đang chơi trò "vợ chồng"với nhau. Ngồi ở hướng này, thấy rõ con cu đầy lông lá, cong veo của thằng cha đó, đang thụt vọ thụt ra cái chim ướt nhẹp nước của bà kia. mỗi lần ổng nhấp vào là bả lại ưỡn mình lên, bả cong cả cặp giò béo múp quặp vào lưng ổng,
ổng vừa nhấp vừa nói làm nhảm gì đó, nhưng mình k nghe rõ, chỉ nghe được nhưng tiếng "A aaa á á... " rồi chốc chốc là "sướng quá, sướng lốn... mạnnh lên anh, nắc mạnh đi anh" (câu này là ấn tượng lắm nên nhớ kỹ nhé )Mình k hiểu nắc là gì, quay qua thầm thì hỏi anh Lâm. anh Lâm chỉ suỵt 1 cái rồi chăm chú coi tiếp. Tự nhiên "cơn thèm" lại đến bất chợt, nhìn hai người đó đụ nhau mà chim mình ướt nhẹp nước(cho những ai bảo con nít ko có nc :"dóc chết liền" ). Con Tí ú hình như cũng nứng, nó lấy tay anh Lâm đặt vào chim nó rồi bạo dạn thò tay vô quần anh sục cu anh. 2 người vừa xem vừa làm thế. Mình thấy tủi thân và buồn nên đứng dậy di về. trong đầu đinh ninh anh sẽ chạy theo, nhưng khi mình về đến nhà, lát sau nữa anh mới về. Mình làm mặt giận. Anh lại rối rít xin lỗi. Rồi anh nói nhỏ vào tai mình:
_ Lát nữa ăn cơm trưa xong, anh sẽ làm cho bé thích.
Mình hết giận ngay, nhưng vẫn còn giả vờ không thèm để ý anh nói gì. đến trưa, mình ăn thật nhanh đến nỗi mẹ phải nhắc:
_ từ từ thôi con kẻo nghẹn.
Rồi chưa kịp chùi miệng đã leo lên phòng nằm đợi. Anh lâm bước vào, nhìn mình cười. Mình vờ quay đi như ngủ rồi. Anh ngồi sát xuống cạnh bên, tay xoa xoa mông mình.(quả này nghe như tình nhân >"< kệ thêm mắm tí cho ngon )
_ bé ngủ rồi à? bé k chơi với a à?
mình vờ im lặng.
_ Thôi nào, ... ngoan nào... - anh lay lay - không chơi thì a cũng ngủ đây.
anh nói xong nằm xuống, quay lưng lại với mình, mình quay sang, lắc lắc vai anh
_ ngủ rồi hã? em ghét anh Lâm..
bất ngờ, anh chụp lấy chim mình, tuột nhanh cái quần mình đang mặc, rồi úp mặt vào đó,phà một hơi dài. Mình hơi choáng váng vì cảm giác mới, nó thật là... khó diễn tả... rồi anh lè cái lưỡi của mình ra, liếm liếm bên ngoài mép (cái này mới nà ). mình nhột nhột nên phá lên cười, uốn éo người để tránh, rồi anh đẩy mạnh cái lưỡi vào sâu hơn, rà lên rà xuống. mình thật sự k kiềm được phải rên lên 1 tiếng "aaaaaaa"... lần đầu tiên mình biết rên!
Anh nghe được tiêng mình rên có vẻ khoái chí, liền đưa cái lưỡi rà lên rà xuống nhanh hơn. Mình uốn éo theo cái miệng đang di chuyển lên xuống của anh, lần này k phải để tránh mà để "hưởng" cái cảm giác đg có đc.
Vì sướng quá nên mình ra nhanh hơn mọi lần, cơn khoái lúc này cũng "sướng" hơn mọi lần gấp mấy chục lần. Mình thích thú ôm lấy đầu anh, hun chụt một cái thật to. mọi giận hờn lúc chiều bay biến mất.
... trò chơi "vơ chồng" có lẽ sẽ đạt mức cao hơn, nếu con mập Tí ú kia không bép xép chuyện đó với nhỏ Ti em nó, nhỏ Ti méc ngay với mẹ nó, mẹ nó lôi đầu nó sang nhà mắng vốn dì mình, nó còn ác hơn là khai có mình torng đó, thế là đi tong...
mẹ tức giận , dì xin lỗi mẹ rất nhiều, ... anh thì bị phạt quỳ suốt cả một ngày. Ngày hôm sau, mẹ nguôi giận, nhưng quyết định về thành phố sớm, dì tiễn ra tận bến xe, miệng vẫn xin lỗi, mẹ nói là k sao, và hứa năm sau sẽ lại về. Nhưng lkể từ đó, mình cũng không được về quê nữa... đến tận năm lớp 7,8 khi đó thì anh Lâm đã lên tp học đại học mất rồi... và mình mất liên lạc với anh từ đó...(lớp 7 bắt đầu tập tành vào lx rồi )
Từ đó trở đi ,thi thoảng thì có tự xử chút ít nhưng cũng ko hề làm j` chắc tại lớn òi.Tận năm lớp 10 thì cũng có wen 1 anh ! Nhưng chỉ đi xa đến mức cho sờ ngoài quần lót thôi chứ ko làm j` ,Rồi sau đó 2 đứa ctay..........khá bùn......Tính đến thời điểm đó ,mọi thứ trải wa cũng chỉ do sự tò mò con nít.Mình vẫn còn zin và tsự chưa bik đến sự khoái lạc đích thực là j` cho đến khi mình gặp anh ấy.........Ng` con trai mình yêu trên tất cả mọi thứ trên đời và lần đầu tiên của mình...đã xảy ra thật hoàn hảo......đúng vào lúc mình vừa tròn 16t......nhưng đó là f4 nhé
Mọi ng` ném đá nhè nhẹ thôi >"< để còn có hứng viết tiếp. Trc mắt là thi giữa HK 1 cái ,lấy con 8, cho ox vui lòng )))
ko bik có còn ai xem ko ! hix ! post lun

Một ngaỳ đẹp trời vào tháng 8 năm 2010, mình gặp người yêu mình ở một quán café cho teen khi đi dự tiệc tiễn bạn đi du học. Anh đến bắt chuyện với mình, đc một người đẹp trai và đàn hát hay cưa cẩm thì tất nhiên đứa con gái nào chả gật đầu đồng ý. Quen nhau rồi mình mới biết, anh là một tay “sát gái” loại k vừa và trình độ ăn chơi, chả thua gì trình độ hoc vấn cả.
Chuyện gì đến thì sẽ đến, một hôm anh dắt mình sang nhà anh. Vì cả hai đã thân rồi nên mình chào ba mẹ anh rồi cùng anh lên phòng. Tính mình rất hay tò mò với những thứ mới lạ, thế nên mình cứ hết nhìn quanh phòng anh lại lục lọi nơi này nơi nọ, rồi cầm cái này cái khác lên xem không ngừng nghỉ. Anh cười:
_ Em làm gì mà cứ nhoi nhoi thế - vừa nói anh vừa kéo mình lại sát gần, mình ngồi lọt thỏm trong lòng anh. Anh ôm mình, rồi tụi mình bắt đầu hôn nhau, anh hôn mình say đắm. Đôi môi anh gắn chặt lên đôi môi mình, rồi tách chúng ra. Lưỡi anh bắt đầu tìm lưỡi mình rồi cả hai quấn lấy nhau, một cảm giác thật là hạnh phúc. Mình rất thích cảm giác khi hôn, như hàng ngàn tế bào trên cơ thể đều đang cảm nhận được sự sung sướng.
Rồi tay anh bắt đầu lần mò vào trong áo, anh sờ lên cái bụng phẳng phiu của mình rồi anh xoa nhẹ, xoa nhẹ và dần dần dịch chuyển nó lên cao. Đến khi chạm vào áo ngực, anh nhẹ nhàng mở cái khóa trước ra, rồi bắt đầu xoa ngực mình. Ngón cái và ngón trỏ anh vân vê hai cái núm bé tí của mình, mình cảm thấy nhột nhột và cả nứng. Rồi môi anh rời môi mình, hôn dần xuống cằm, xuống cổ, rồi xuống vai, và xuống ngực. anh ngậm lấy đầu ti, lưỡi đánh nhè nhẹ vào nó, mình bắt đầu rên lên những tiếng ư hử trong cổ họng. Anh khẽ mỉm cười:
_ Rên lớn đi em, không sao đâu.
Rồi anh mút chùn chụt cái đầu ti, tay kia thì xoa xoa ngực bên kia. Mình không kiềm được, rên lên, những tiếng rên dâm dục. Mình càng rên lớn, anh càng xoa mạnh và nút mạnh hơn...
Rồi tay anh bắt đầu cởi nút quần mình, tuột cái quần jeans mình đang mặc ra, rồi tuột luôn cả quần lót. Tay anh xoa xoa lên cái mu của mình, rồi xuống dần xuống dần cho đến khi chạm 2 mép, anh tách hai cái mép còn khít với nhau ra, day day lên phần giữa hai mép
_ áaa... hờ..... aaaaaaaa... ơ...
Mình rên lên trong vô thức, tay vẫn xoa ngực và chim mình,miệng vừa nút vừa hỏi “sướng không em?”
_ aarghhh.... dạa...a sướng.... lắ...ắm - mình vừa hổn hển rên vừa nói.
Anh bồng mình đặt lên giường, cúi xuống hôn lên *** mình rồi lưỡi anh liếm láp khắp quanh cái *** đã đầy nước dâm thủy. Lưỡi anh vào sâu bên trong, đánh đánh lên hột le của mình. Mình ưỡn người lên vì sướng.
_ xem nè, hột le của em cứng lên hết rồi, nứng lắm hả bé? – anh cười, giọng chọc ghẹo.
Rồi anh cởi quần ra, lôi con cu ra, cạ cạ vào cửa mình. Nước ra nhiều đến nỗi chảy xuống cả hang mình. Anh ra hiệu cho mình ngồi dậy. Mình đọc khá nhiều truyện nên cũng biết phải làm gì, phải “khởi động” cho “Cậu bé” của anh thôi. Mình ngậm lấy con cu, lúc này đang cương lên, mút nhè nhẹ. Lưỡi đánh vòng quanh cái đầu khất, liếm dọc theo đường gân giữa. Anh rên nhẹ. Mình cố ngậm hết toàn con cu, hơi khó, vì nó cứ chạm vào cổ họng làm mình khó chịu, nhưng cuối cùng cũng được. Rồi mình mút ra ngoài đầu cu, xong lại ngậm cả toàn thân, mình cứ làm như vậy, anh có vẻ thích lắm. Rồi mình quay xuống ngậm lấy hai hòn dái, tay thì vân vê, sục nhẹ cu anh. Lưỡi mình đánh qua lại giữa hai hòn dái, miệng ngậm hết hòn này đến hòn kia. Có vẻ anh đã nứng đến tột độ. Anh đẩy mình nẳm ngửa ra. Mình nằm yên, có phần hơi hồi hộp. Con cu của ông xã không dài, nhưng cũng thuộc loại to, mình hơi sợ vì lần đầu nghe nói sẽ đau lắm. Có lẽ đọc d0ược suy nghĩ của mình, anh cuối xuống hôn mình rồi nói:
_ cứ thả lỏng nguồi ra đi em, sẽ không sao đâu, anh sẽ làm nhẹ nhàng...
Mình nghe lời anh, thả lỏng người ra. Con cu anh bắt đầu đi vào cái “hang bí mật chưa ai khám phá” của mình. Anh chầm chậm đưa nó vào một chút, rồi lại rút ra một chút, từng đợt khoái cảm cứ đến làm mình cảm thấy sướng vô cùng, rồi anh đưa vào sâu hơn, một cảm giác nhoi nhói ởbên trong làm mình nắm chặt lấy hai vai anh. Biết mình đau, anh rút ra một chút, rồi lại cạ cạ cho cảm giác sương lấp vào cảm giác đau kia, đến khi mình bắt đầu rên lại thì anh tiếp tục đưa vào sâu hơn, được một tí thì mình lại không chịu được, co cả người lại. Anh dừng lại, hỏi mình:
_ Đau lắm hãh em? – anh lo lắng – thôi dừng nha.
Mình không muốn dừng, đã vào được tới đó, chịu đựng được chừng ấy cơn đau, thì một chút nữa sẽ qua thôi mà. Bỏ cuộc bây giờ, thì đến bao giờ mới đủ can đảm để làm lại. Thế là mình nhắm mắt, lắc đầu nguầy nguậy
_ thôi mà... anh àh... em chịu được
Anh có vẻ chần chừ...
_ chắc không em?
Mình gật
_ Vợ thả lòng người ra đi, em co người lại như vậy đau lắm. Em phải thả người ra hết cỡ, như là đang nằm cho người ta massage đó, như vậy thì đỡ đau hơn nhiều lắm.
Mình thả lỏng người, cố gắng tập trung vào những chỗ làm mình sướng. Anh vừa đút chầm chậm con cu vào, vừa xoa xoa cái hột, cảm giác sướng khoái làm mình bớt đau hơn, rồi anh đâm nhanh một cái, một cơn đau thốn, mình co người lại, “á” một tiếng rồi bắt đầu khóc thút thít vì đau, anh ôm lấy mình, hôn lên khắp người, làm cho mình bĩnh tĩnh lại. Chỉ một lát sau, cơn đau d0ã hết, mình nín khóc, anh dường như cũng cảm nhận được cơ thể mình đang giãn ra dần nên nhấp nhè nhẹ, lúc đầu còn hơi thốn nhưng dần thì cơn sướng tới, mình chỉ biết nằm đó mà rên. Anh nhấp nhẹ vì sợ mình đau, tay không quên xoa ngực, miệng ngậm lấy đầu ti nút chùn chụt. Tay mình quờ quạng khắp người anh, ôm lấy đầu anh. Anh ngẩng lên cắn vào vành tai mình một cái nhẹ, rồi thầm thì:
_ *** em bót quá, gái trinh có khác.(Câu này láo thật >"< )
Những lời nói dâm dục đó làm mình không chịu được rên liên hồi.
Càng lúc anh càng nhấp mạnh hơn nhanh hơn. Mình bấu lấy vai anh, chân quắp vào cả người anh, gần như đu lên cả người anh để cảm nhận hết được cái sướng. Con cu anh thụt ra thụt vào, *** mình ướt nhẹp nước, ướt cả dái anh. Mình không chịu được nữa, bấu mạnh vai anh, la lớn
_ aaaaaaaaaaaaarg.................
Mình ra, không phải lần đầu đạt được khoái cảm, nhưng đây là lần đầu tiên khi mình làm tình, nên cảm giác vô cùng mới lạ. Anh nhấp thêm vài cái rồi toàn thân anh cũng giật giật, anh bắt đầu ra. Mình cảm nhận được từng đợt tinh trùng bắn vào trong cơ thể. Anh gục xuống trên người mình
Rồi anh ôm mình,hôn mình. Bây giờ thì mình lại cảm thấy hôi ran rát, nhưng lại cảm thấy rất hạnh phúc, vì mình đã trao tất cả cho người con trai mình yêu thương nhất.
Sau lần đó, mình và anh tìm nhiều trò mới lạ trong chuyện làm tình.
Anh thích cảm giác hồi hộp nên mình và anh bàn nhau tìm chỗ để làm chuyện ấy thử cảm giác lén lút. Anh dắt mình vào khu cầu ánh sao trong phú mỹ hưng. Ở đó có một khu, hình như là khu mua sắm, đang được xây dựng, có lối cầu thang dẫn xuống tầng hầm. Anh phát hiện ra chỗ bí mật đó. Cả 2 đi xuống cầu thang. Cuối đường là một cái cửa bị khóa chặt, chắc bên trong là kho chứa đồ. Anh kiểm tra kĩ thì không thấy camera, xong anh bắt đầu ôm chầm lấy mình, vuốt ve khắp người, cạ cạ con cu đang động trong quần jeans, vì anh không mặc quần lót, vào phần thân dưới, chưa gì mắc quần chip mình đã bắt đầu ướt... Anh hôn mình, rồi kéo cổ áo mình xuống, hôm nay mình mặc một chiếc áo rộng cổ, nên anh có thể hun hít thoải mái mà không cần cởi cả áo ra. Anh xoa xoa ngực mình rồi lại ngậm lấy đầu ti mà mút. Mình bắt d0ầu nứng l6en thật sự, mình lần tay xuống dướ, cởi quần anh ra. Anh đẩy mình đứng sát vào tường, đưa lưng về phía anh. Mình hiểu ý, cúi thấp người xuống, anh và mình chơi kiểu chó. *** mình đã đầy nước dâm nên anh đưa cu vào một cách dễ dàng, anh nắc nhanh và mạnh, miệng rên liên tục. Tay xoa xoa, lâu lâu lại vỗ bốp vào mông mình,...rồi thì....mọi chuyện vẫn cứ típ diễn...cho đến h ))

Cứ ỷ y thi xong sẽ rảnh ! ai dè lên 12 học bù đầu bù cổ !! Srr vì đã để mọi ng` chờ lâu thiệt lâu nha !!!!!!!!!
Admin
Admin

https://taigame.forumvi.com