Diễn đàn Teen VN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

lại tháng 12, lại wap, ai không muốn click vào đây thì thôi

Go down

lại tháng 12, lại wap, ai không muốn click vào đây thì thôi  Empty lại tháng 12, lại wap, ai không muốn click vào đây thì thôi

Bài gửi  Admin Sat Jul 28, 2012 10:59 am

12/2011 đúng 5 năm mình bắt đầu viết wap, khách truy cập đến rồi đi, mỗi admin là ngồi lại, người khen mình thì người ta để trong lòng, kẻ chê thì chừi thẳng vào mặt admin, trong khi admin có quyền lợi gì khi thiết kế, viết ra những thứ này đâu, rõ buồn cười
nhiều lúc thức thâu đêm để down, up dữ liệu, đang nửa đêm ngon giắc thì có cô cậu nhắn tin gọi điện đòi giúp cái này, đòi hỗ trợ cái kia.
Hàng tháng phải trích từ chút tiền ít ỏi trang trải cuộc sống sinh viên ra để ... viết mấy thứ vớ vẩn này,
Đầu tháng đến giờ ăn mì tôm qua ngày, giờ mì tôm lại lên giá
ôi cái Thằng Trời sao mà nản
Niềm vui, và cũng là động lực duy nhất của mình là thấy khách truy cập ngày 1 tăng, nhưng thứ mình viết ra hữu ích với ai đó, cảm thấy mình có ích với ai đó .
thôi thì cứ chửi , cứ ném gạch, cứ spam cứ quảng cáo, cứ ý kiến, nếu chán rồi thì cứ đi....
Cảm ơn các bạn đã truy cập, các bạn còn truy cập, còn tin tưởng , Mình còn phải cố gắng hết mình
Bằng sự cố gắng, nỗ lực và lòng đam mê, chúng tôi luôn đồng hành cùng cộng đồng mobile Việt Nam
Admin
Admin

https://taigame.forumvi.com

- Similar topics